SFP-1FE Series

Module SFP 1 cổng Fast Ethernet

Danh mục:
SFP 1FE Series

Đặc điểm và tính năng

  • Tính năng DDM (Digital Diagnostic Monitor) cho phép giám sát các thông số thời gian thực như công suất đầu ra, công suất vào, nhiệt độ,…
  • Đáp ứng chuẩn IEEE 802.3u
  • Giao diện dữ liệu đầu vào và đầu ra tương thích với PECL
  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị
  • Hỗ trợ trao đổi nóng (Hot pluggable), đầu nối LC duplex
  • Sản phẩm an toàn laser lớp 1, tương thích với chuẩn EN 60825-1

Sản phẩm có liên quan

Module SFP-1FE có thể được sử dụng cùng với các sản phẩm sau:

IM-G7000A-4GSFP, IM-G7000-4GSFP, ICS-G7826A/ G7828A series, ICS-G7826/G7828 series, ICS-G7526A/G7528A series, ICS-G7526/G7528 series, IKS-G6524A/G6824A series, IKS-G6524/G6824 series, IKS-6726A/6728A series, IKS-6726/6728 series, IM-6700A-8SFP, IM-6700-8SFP, PM-7200-8SFP, series, PT-G7509 series, PM-7500-2GTXSFP, PM-7500-4GTXSFP, EDS-611/619 series, EDS-G516E series, EDS-G512E series, EDS-G509 series, EDS-510E series, EDS-518E series, EDS-G308-2SFP, EDS-210A series, IKS-6728A-8PoE series, IKS-6728-8PoE series, EDS-P510A-8PoE series, EDS-P510 series, EDS-G205-1GTXSFP series, EDR-G903/G902

Giao diện
Số cổng Ethernet1
Đầu nốiDuplex LC Connector
Giao diện quang
 
Thông số công suất
Công suất tiêu thụMax. 1 W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động-40 đến 85°C (-40 đến 185°F)
Nhiệt độ lưu trữ-40 đến 85°C (-40 đến 185°F)
Độ ẩm tương đối5 đến 95% (không ngưng tụ)
Các tiêu chuẩn
Tiêu chuẩn an toànCE, FCC, TÜV, UL 60950-1
Tiêu chuẩn trong ngành hàng hảiDNV, GL
Model No.Mô tả
SFP-1FELLC-TModule SFP, 1 cổng 100Base single-mode, đầu nối LC  khoảng cách truyền lên đến  80 km, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 85°C
SFP-1FEMLC-TModule SFP, 1 cổng 100Base multi-mode, đầu nối LC  khoảng cách truyền lên đến  4 km, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 85°C
SFP-1FESLC-TModule SFP, 1 cổng 100Base single-mode, đầu nối LC  khoảng cách truyền lên đến  40 km, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 85°C
backtotop