SFP-10G Series

Module SFP+, 1 cổng 10 Gigabit

Danh mục:
SFP 10G Series

Đặc điểm và tính năng

  • Tính năng DDM (Digital Diagnostic Monitor) cho phép giám sát các thông số thời gian thực như công suất đầu ra, công suất vào, nhiệt độ,…
  • Đáp ứng chuẩn IEEE 802.3ae
  • Tương thích với SFF-8432 SFP+ MSA
  • Hỗ trợ trao đổi nóng (Hot pluggable), đầu nối LC duplex
  • Sản phẩm an toàn laser lớp 1, tương thích với chuẩn an toàn IEC 825
  • Đáp ứng chuẩn RoHS

Sản phẩm có liên quan

Module SFP 10G có thể được sử dụng cùng với các sản phẩm sau:

  • SFP-10GSRLC/SFP-10GLRLC:
    ICS-G7850A/G7852A series, ICS-G7850/G7852 series, ICS-G7750A/G7752A series, ICS-G7750/G7752 series, ICS-G7826A/G7828A series, ICS-G7826/G7828 series, ICS-G7526A/G7528A series, ICS-G7526/G7528 series
  • SFP-10GERLC:
    ICS-G7850A/G7852A series, ICS-G7750A/G7752A series, ICS-G7826A/G7828A series, ICS-G7526A/G7528A series
Giao diện
Đầu nốiDuplex LC Connector
Cổng Ethernet 10G1
Giao diện quang
 sfp-10G
Thông số công suất
Công suất tiêu thụMax. 1.5 W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động0 đến 60°C (32 đến 176°F) 
Lưu ý: Khi module SFP-10GERLC  được sử dụng với dòng ICS-G7750A/G7752A/G7850A/G7852A, nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 55°C (32 đến 131°F).
Nhiệt độ lưu trữ-40 đến 85°C (-40 đến 185°F)
Độ ẩm tương đối5 đến 95% (không ngưng tụ)
Các tiêu chuẩn
Tiêu chuẩn an toànCE, FCC, TÜV, UL 60950-1
Model No.Mô tả
SFP-10GSRLCModule SPF+ với 1 cổng 10GBase-SR, khoảng cách truyền 33 m, đầu nối LC, nhiệt độ hoạt động 0 đến 60°C
SFP-10GLRLCModule SPF+ với 1 cổng 10GBase-LR, khoảng cách truyền 10 km, đầu nối LC, nhiệt độ hoạt động 0 đến 60°C
SFP-10GERLCModule SPF+ với 1 cổng 10GBase-ER, khoảng cách truyền 40 km, đầu nối LC, nhiệt độ hoạt động 0 đến 60°C
backtotop